Tiandy ủy quyền cho công ty Minh Tín phân phối tại thị trường Việt Nam

[giaban]2,400,000[/giaban]




[giacu][/giacu]


[hot][/hot]



[masp]Media Converter SFP 1GB[/masp] 




[mota]Media Converter SFP 1GB
Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit 10/100/1000M (1 sợi quang )
– Chuyển đổi tín hiệu Gigabit Ethernet sang quang và ngược lại
– Truyền và nhận tín hiệu trên cùng 1 sợi quang Singlemode
– Hỗ trợ các loại đầu nối LC
– Nguồn cấp DC-5V
– Khoảng cách truyền 20Km
[/mota] 

Media Converter SFP 1000GB



[chitiet]

Media Converter SFP 1GB
Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit 10/100/1000M (1 sợi quang )
– Chuyển đổi tín hiệu Gigabit Ethernet sang quang và ngược lại
– Truyền và nhận tín hiệu trên cùng 1 sợi quang Singlemode
– Hỗ trợ các loại đầu nối LC
– Nguồn cấp DC-5V
– Khoảng cách truyền 20Km

Media Converter SFP 1000GB

Media Converter SFP 1GB

Module SFP1.25G

Module Quang SFP 1GB



[/chitiet]



Bạn Đã Xem

ĐỐI TÁC CỦA TIANDY VIỆT NAM